ผู้อำนวยการศูนย์เศรษฐกิจการลงทุนภาคที่ 2 (นครราชสีมา) พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์
27 มกราคม 2566
วันศุกร์ที่ 27 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. นายอิสระ อมรกิจบำรุง ผู้อำนวยการศูนย์เศรษฐกิจการลงทุนภาคที่ 2 (นครราชสีมา) พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ นำโดยนายกงกฤช หิรัญกิจ ประธานกรรมการ และนายสวัสดิ์ มังกรวัฒน์ กรรมการและผู้จัดการ โรงแรมสีมาธานี โดยได้นิมนต์พระสงฆ์ จำนวน 9 รูป จากวัดกองพระทราย เพื่อความเป็นสิริมงคล ณ โรงแรมสีมาธานี จังหวัดนครราชสีมา
![](https://korat.boi.go.th/public/upload/center_2/2566/merit/03333333.jpg)
![](https://korat.boi.go.th/public/upload/center_2/2566/merit/000000.jpg)
![](https://korat.boi.go.th/public/upload/center_2/2566/merit/00001.jpg)
![](https://korat.boi.go.th/public/upload/center_2/2566/merit/03333333.jpg)
![](https://korat.boi.go.th/public/upload/center_2/2566/merit/000000.jpg)
![](https://korat.boi.go.th/public/upload/center_2/2566/merit/00001.jpg)
![](https://korat.boi.go.th/public/upload/center_2/2566/merit/00002.jpg)